Genuine Nordic Vodka

Genuine Nordic Vodka

Tuesday, November 1, 2016

UJUMBE MZURI SANA!!!



LET THIS BE A MANUAL PALE CHUKI INAPOTAWALA BILA SABABU ILI UWEZE SIMAMA IMARA NA KUJUA UNA A BIGGER PURPOSE NA KUNA WAKTI HIYO HATE AU CHUKI IS ACTUALLY ABOUT THEM AND NOT YOU,AHSANTE FARAJA NYALANDU!

5 comments:

grayce gracious said...

Watu wanajua sana kuongea jamani. Watanzania wakikuhamulia mbona utavua taji kama Siti!! but acheni mtu na bahati yake, watu tutafute hela maisha magumu sio kutafuta hela ya bundle na kubandika kucha tu kisha ushinde mitandaoni kuchafua watu. Msemee mwenzio mema na wewe upate mema, hongea miss TZ hongera Faraja kwa kumsupport mwenzako.

NURU THE LIGHT said...

Hii msg imenigusa na kunikumbusha hata nliyokuwa nimeyasahau wakati watu flani waliniandama and just as Faraja sikujua kuwa watu wanaweza kuwa na CHUKI for no reason mpaka kukutumia vitu wengine Graycie umewasaidia lkn kesho kakaa na kukuongelea na kukutungia bila haya hao ndio Walimwengu,,Ahsante Faraja

Anonymous said...

Well said!!!! Faraja ... Sometimes binadamu kuongea ni kawaida...kelele za chura tembo hashindwi kunywa maji .....
Kilalakheri Miss Tanzania
AM....

Bintinyota said...

I saw a message Jana, niliumia sana, TZ tumezd kuwa negative lol.

Yaani watu wanakujua MTU kuliko Muumba lol

Mwahhy said...

Well said!!!