Genuine Nordic Vodka

Genuine Nordic Vodka

Tuesday, February 28, 2017

HII MOVIE HII,NTARUDI!!!




7 comments:

Anonymous said...

Lazma mmoja awe kimya.
U baya huvuma kuliko wema hilo litambuliwe.
Ukimpa hauna jibu.
Ukikimbizana na mwendawazimu wote matone kana wena wazimu . Batuli hukumu ki ulofanyiwa huyo kumbuka
Uliunguliwa nyumba nani akikubeba.
Hata sie tuliyaona hayo tukiwa kama wanatathnia. Da akufaayet maisha ni ni ndugu tuuu.
Mbebe ulojaaliwa nae sio mtu baki
Umenivunja moyo. Tupo wote ila ntakuogopa Batuli . Tuliona Daah nimeammini

SUZANA ANORD said...

Mungu nijalie uzima tele ili nione sinema za kTz live bila chenga
ila hawa watu kuna kitu nyuma ya pazia
ngoja ninywe black teeaaaaa

Bintinyota said...

Batuli amepotea sana mitandaoni,lazima statute kiki!!! CCM mpaka Leo mbona hatuini ilichowapa?

Hollywood mtaiona ktk picha lol#

Mwahija Shakiru said...

Yaan bongo movie imeharibika hv hv sababu ya wasanii kujikita kwny siasa ambazo hata uzoefu nazo hawana,, I hurt so much for them cause baada ya muda hatuwakumbk tena..
OK bye😬😤

Anonymous said...

Yaan bongo movie imeharibika hv hv sababu ya wasanii kujikita kwny siasa ambazo hata uzoefu nazo hawana,, I hurt so much for them cause baada ya muda hatuwakumbk tena..
OK bye����

Cute Olive said...

Tunashukuru tunajua jinsi gani MLIVYOUZA UTU WENU KIPINDI CHA KAMPENI NA BADO MKARUSHWA HAPA NAMBA TUNAZISOMA WOTE LOL

Bintinyota said...

Hehehehe asante @cute