Saturday, April 7, 2012

REST IN PEACE MY BROTHER STEVEN KANUMBA THE GREAT!!

WEMA SEPETU FAR RIGHT..,

AT HIS HOME..,
ACTRESS JACKLINE WOLPER FAINTED WHEN SHE ARRIVED AT HIS HOME..,

ACTRESS RENEY..,
COMEDIAN STEVEN NYERERE..,
ACTRESS JOHARI SPEAKING TO THE MEDIA...,

AT THE LATE STEVEN KANUMBAS RESIDENTS..,
I REALLY DONT KNW WHERE TO START RATHER THAN SAYING HOW SAD AND SHOCKED I AM BECAUSE I STILL CANT BELIEVE IT.THIS WILL TAKE TIME TO SINK IN AND LAST YEAR AROUND THIS TIME I LOST MY BROTHER ADOLF AND IT FEELS LIKE DEJA VU GOING THROUGH IT AGAIN.BUT KANUMBA IS A NATIONAL TREASURE,HE WAS LOVED BY MANY.PEOPLE LOVE HIS WORK AND HIM ASWELL AND ITS GOING TO BE VERY HARD FOR EVERYONE TO REALLY COME UP WITH THE FACT THAT HE HAS LEFT US.
TAARIFA NI KWAMBA ALIKUWA NYUMBANI NA LULU NA KUKATOKEA UGOMVI KATI YAO.SASA HAKIJULIKANI NI NINI KILITOKEA NDANI HUMO CHUMBANI ILA KANUMBA ALIANGUKA NA BADAE LULU AKATOKA KWENDA KUMUITA MDOGO WAKE NA KANUMBA.MDOGO WAKE AKAMPIGIA DOKTA AJE KUMTIZAMA NA WAKAMPELEKA HOSPITALI BUT HE DIDNT MAKE IT,,KWA SASA LULU YUPO POLISI NA NYUMBANI KAMA MNAVYOONA KWENYE PICHA WATU WANAJITAYARISHA KUPANGA MAZISHI YA MAREHEMU STEVEN KANUMBA,NAKUPENDA SANA KAKA YANGU NA NITAKUKUMBUKA MILELE DAIMA,REST IN PEACE STEVEN KANUMBA!!
PHOTO CREDITS:WWW.BONGOSTARLINK.COM NA 8020FASHIONS

3 comments:

Anonymous said...

shakin my head....!oops god wat z dat nw?we love u n we stll gonna love u 4 wat u dd 2 ya fanz....!reat in peace....

Anonymous said...

poleni Nuru nyie ndio wasanii wetu mnatuwakilisha Tanzania,kifo hiki ni kigumu sana,poleni wasanii watanzania na mashabiki watanzania,tumepoteza mtu muhimu sana,RIP kanumba.
PPoleni mama,baba na ndugu wa marehemu.

toka United kingdom

NURU the light said...

IT IS STILL UNBELIVABLE...,

AHSANTE MDAU WA PILI KWAKWELI NI PIGO KUBWA SANA,,,