Genuine Nordic Vodka

Genuine Nordic Vodka

Tuesday, June 6, 2017

Yaliyojiri!!!









5 comments:

Anonymous said...

GEORGE MARA TO
wivu mbaya. Italipa vitu
Polisi utalala
Unayemwonea wivu kesha fanya nje qu umemuhis .
Lala salama na hasara bila kupima

Irene said...

ha ha hiyo ya Halima mdee mie hoiiii

anonymus said...

Wivu wa mapenzi unaweza kuishia jela bila kupenda...na ukanyongwa hadi kufa.Mungu niepushe maana kama mtu nimekutàna nae kwa amani pendo likiisha niweze kuachana nae kwa amani.!Amin mwamini

Cute Olive said...

Hongera sana Mama Mgwira naona umekabidhiwa na ilani ya chama hivyo ACT kwaheri au? tuna imani utaitumikia Kilimanjaro kwa haki na usawa

SUZANA ANORD said...

napita kwa kicheko hahhahahha!!!!!!!!!!!!