Genuine Nordic Vodka

Genuine Nordic Vodka

Wednesday, June 21, 2017

UKIMYA WA MTU HAUWEZI KUUNUKUU,TODAYS!!!




















Shoes:Nike Air Max  Bag:Made in Sweden   Jacket:Lee   Chocker:Asos  Photos by Mcgreggor

14 comments:

sosoano said...

as always looks stunning, mzr, smart,
above all hizo raba na kigauni na kijastabikoz flan hv amaizing
pendeza sana da nuu
uleg.com umekolea oil had raha smooth no bumps,
unywele.com umekutoa chicha

Bintinyota said...

Guu MashaAllah

haka kaupepo leo kamekutoa sana.
ila siku hizi bakora za macho zimezidi jamani, bora urudi kwa kaka yako tu.
hii free Mandela inatuumiza Haters!!!!!

Irene said...

umependeza sana my dear am in love with everything you wear hasa hizo raba na bag nzuri sana

Anonymous said...

unanitegaaa hahahaaa mbona utamu wa miguu uko wazi unanitega soryyyyy, umependeza sana na una miguu mizuri hadi donge. Winnie

Cute Olive said...

DAH sijui niandikaje umependeza sana Nuru sanaaaa juu mpaka chini quality ya picha ni nzuri pochi nzuri bila kusahau uzuri unachangia.

Anonymous said...

Niazimege basi huo mwili hakuna kinacho kuchukiza, I cant wait to see you na nguo tuliyochagua "WanaThelight" (I wonder which one) have a blessed day...CinTea

Anonymous said...

You so cute

NURU THE LIGHT said...

Bintinyota hahaha Popo bawa lipo kila kukicha humu kasahau Ujasiri wa Mandela lap you
Irene nikivaa bongo hawatanishangaa hilo begi...senkyuuu
Thank u mzigo uko njiani Cintea
Olive dear ahsante
Soso we nchokoziiiii eti NO bumps ahsante kwenu wote wana The Light

comfort said...

Pendezaaaaa

Anonymous said...

yooo...glad u changed that old profile pic...wasnt that nice!!..but couldnt say anything too..
The graphics was mmmh...the leg crossing..mmmh...sleeping pose mmmmh
what you have now is Authentic..real you..if i can write that...

I'm a dude who now n then drop by on ya blog

Side note..Still got ua present in Uppsala....LOL

NURU THE LIGHT said...


Yoooo why u didn't speak up foooo...feel free am cool n drop by more n more we got stuff of ya too..
Sasa unaniringishia my zawadi hahahahahah...thanks

mamaake johnson said...

umependeza sana nuru kuanzia nywele mpk mavazi mwaah.jessica

mamaake johnson said...

umependeza nuru kuanzia mavazi mpk nywele napenda hizo nywele sana.

Totoo said...

The dress on fleek. Nywele nzuri Nuru. Kiujumla umependeza sana.