Genuine Nordic Vodka

Genuine Nordic Vodka

Tuesday, June 6, 2017

CREATE MEMORIES WITH PEOPLE WHO LOVE AND CARE FOR YOU DEEPLY NO MATTER WHAT!!!


Kwenye Pozi la Mkuu wa Mkoa,,Hahahaahahah!!

Last touch..,

Rasta Chrochet Tupa Kule,,Lovin my Birgitte Bardot Hair-do!!








Dress;Zara  Bag;DKNY




 Oh man we had so much fun with them,Cool Peoples!!
 Les Crew.,





 WITH JUCE A.K.A MJOMBA TORRES!!!













 KAMANDA SIRRO NA CHOMBO CHAKE A.K.A SIMU




 MJ IN THE BUILDING.,


 DISCO NUMBER ONE,,
BRÖDERNA LEJONHJÄRTA..
 HEADING TO DISCO NUMBER 2,,














 KALLE DID THAT!!!

JÖNSSONLIGAN DID THAT..,




 MZUKAAAAA..,




Ni saa kumi na nusu alfajiri,,Legoooo!!!






 DHARMENDRA NA REKHA WAKE.,,


 WOYOOOOOOO.,.,








 SHOW EM HOW WE DO MJ,THATS ALL FOR TODAY AND SEE YOU TOMOR!!!

12 comments:

Anonymous said...

Dada unaruka majoka weye? si mchezo!! ...CinTea

Irene said...

nice moment everrrr, my unaflawless skin can kwakaweli Mungu akutangulie weye na familia yako. nice white trainers

Anonymous said...

Mpk rahaa. Raha ya hixo boti ni disco kwa wale wa penda disco na WANYWAJI. Ukiwa na company kama hiyo ndo murumaa kabisa.
Ila sikwakuchokaa asubuhi yake

Ila mj omba sio wa spot spot lips na macho tu utajua ni team ze warevaaa.

Irene said...

Nuru for the first time nimeona kijungu kimetokelezea

SUZANA ANORD said...

hahahhaha!!!! da nuuu we ni kiboko i love all outfit ulizovaa hasa hiyo ya jeans na raba na sweta sijui, am going to steal nione kama nitarock kama wewe,
mlippendeza sana
wasalimie wote waambie nawapenda
ah!! nilitaka kusahau unywele aiseee da nuuu unywele huo umekutoa balaaa
yani ni balaa
ukijumlisha na hiyo gauni ya kijani sijui bluu bahari yani utazani beyonce
pendeza my da nuu

Totoo said...

Gauni limekutendea haki, chura kaonekana. Ulipendeza sana Nuru na mnaonekana mmefurahi sana. Mike Mikey kakosekana. Mungu aendelee kuubariki umoja wenu. I love your family.

anonymus said...

Chura MashaAllah!mwamini

comfort said...

Mnakula rahaaaaaaaaa.

Anonymous said...

Raha jipe mwenyewe mwaya

Bintinyota said...

Hilo gauni full ngongingo!!
Halafu unanukia Miss Dior Chery duh!!

Sasa mzukaaa ukapanda mpaka mdhungu naomba no.

NURU THE LIGHT said...

Mzungu alijichekesha na kunichekesha huyuuu hahahahha my bintinyota
We love youtoo totoo
Salam zako zimefika Suzana na aloniset nywele zangu ni fundi
Irene huwa nakificha hahaha
Eti mjomba team werevaa hahahahha kutana nae utampenda akiwa tecno werevaa full burudani
All of you senksiiiii wapendwa

Cute Olive said...

sijaingia huku siku mbili tatu nilikua naumwa. ulipendeza na shepu.com hiyo gauni imekutendea haki. uhair umekaa poa sana