Genuine Nordic Vodka

Genuine Nordic Vodka

Tuesday, May 23, 2017

Yaliyojiri!!!

 Tunashukuru Sana na Tena tunawaomba muwalipie msizitume maana ni Aibu na Uaminifu ni Zero kwakweli..,




Nilioona hii Segment ya huyu dada na wanataka msaidia kutoa kizazi maana she Will continue kuzaa so am sure wazungu waliojitokeza watamtumia tu kama a case study kwani mwanamke alotumika kama a study ili wajue na kujifunza kuhusu magonjwa mengi especially cancer alikuwa mwanamke mweusi na kuna kitabu chake kwani ilikuwa Siri kwa mda mrefu sana.
Historia wapendwa historia kuhusu watu wetu ina mengi.

1 comment:

SUZANA ANORD said...

1.eeehhhhh!!!!!!! ngoja nishangae kuhusu huyu mama aiseee Mungu ana maajabu jmn, huyo mama hajawahi kuumwa kweli?
2.huyu nae petit ameona havumo ameamua kutoka kihvyo kwa mijimineno yake, bongo hakuishi vituko
3. nampongeza bwana nyalandu kwa kuwa bega kwa bega na hao watt na namuomba awasimamie hizo ada ziingie kwa akaunti ya shule na zitakazobaki wafunguliwe akaunti wawekewe tena zile ni za kusoma tu na si vingnezo
4.gwajima hana jipya kazi kuingilia ya wenzie, embu afanye kaz ya Mungu
5.nape naye ni mchokozi kweli, ngoja afukuzwe kabisaaa CCM mana amemchokoza mtt wa baba
6.