Genuine Nordic Vodka

Genuine Nordic Vodka

Monday, May 8, 2017

Natalia ni mfaNO Mzuri kwa Binadamu yoyote yule Duniani,I salute You!!!




At times tunawapa airtime watu wasiostahili wakati wapambanaji wa maisha wako mbele ya macho yenu na kila siku wanawafumbua macho kwa vitendo na sio maneno tu.
Why call People mashujaa wakati tuna everyday heroes right infront of us.
Kwanini useme hakiwezekani wakati Natalia kaweza.
Halafu na bado Kuna lijinga an enemy of development ambaye atasema khaa ukute bwana ndio alimfungulia hii biashara kwavile yeye ndio akili yake ya kufikiria ndipo inapoishia bila hata kufikiria kuwa kuna wanawake wanaopenda kujiwezesha wenyewe tena sio kwa sifa wala nini Bali waliamua kupambana na maisha na kutengeneza future yao,Big up kwa hilo!
My God Natalia umeongea mpaka mwili umenisisimka Kwani nilijua wanawake kama wewe wanaanza kupotea ila umekuwa mfano Mzuri na umeongea Point after Point hadi raha.
Nakutakia kila la kheri kwenye safari yako kama mjasiriamali Natalia,One Löve!

HzB tv

5 comments:

Anonymous said...

Nimempenda sana huyu binti amenipamoyo hata mimi kwa ninachokifanya kuwa nitafika. Ila wange edit vizuri interview but she is awesome!!! ...CinTea

NURU THE LIGHT said...

She is our everyday Hero.,

SUZANA ANORD said...

nimempenda bureee
Mungu amuwezeshe zaidi

Anonymous said...

she is one big motivation to our ladies out there, then alipoulizwa mafanikio.......hapo ndio katoa jibu la busara mnooooo! waulize sasa watu wa wasafi wereva about mafanikio hahahahah utaskia majibu ya mwendo kasi.Mbuuuraa

Anonymous said...

Eti namaliza kuwatxh hiyo video inayofata niya harusi ya flora na ben 10, mmmmmxxxxccccwww!!!