Genuine Nordic Vodka

Genuine Nordic Vodka

Wednesday, May 3, 2017

LES GRAND FINALE AT OUR FAVOURITE SPOT!!!











 THE DASHIKI.,





 THE TWIN TOWER!S CAME OUT TO PLAY.,,










THAT PINK ON THAT TAN IS OH LA LA.,





 I SEE YOU,..













 THE WAVES WERE ON FLEEK.,,






 LES CREW HAS ARRIVED.,


 PHOTOBOMBER.,,





 Kumbe hilo Jicho ulikuwa unanitime mnivizie hahahaha.,








 NURU AND THE GANG.,,












THEY WERE SO BUSY AT THEIR SIDE OF THE POOL THEY HAD NO TIME FOR US.,








UNATAKA KUKIMBIA NA HAUNA BREKI,WHAT DO YOU EXPEKTIII!!







WHAT A WAY TO END THE HOLIDAYS.,
OUR GRAND FINALE WAS SUPERB AND WE HAD SO MUCH FUN THANKS TO CHANGANI BEACH AND THE CREW.,,
THIS IS TRULY A PARADISE TO RUN TO WHENEVER YOU NEED TO UNWIND OR JUST HAVE SOME QUALITY TIME WITH YOUR LOVED ONES.
AS ALWAYS LA FAMILIA YOU LIVED UP TO THE EXPECTATIONS AND WE CREATED YET ANOTHER FRUITFUL,JOYFUL  MEMORIES FOR ALL OF US.,
JUCE YOU WERE TRULY MISSED AND THE KIDS TOO BUT HEY YOU HAD ZANZIBAR WHILE WE HAD SNOW NA SI MNARUDIIII HAHAHAH.
WITH THAT BEING SAID BE AS GREAT AS YOU CAN POSSIBLY BE EVEN THOUGH THEY DON!T WANT YOU TO BE GREAT,KÄRLEK!!

6 comments:

SUZANA ANORD said...

HONGERENI SANA DA NUU
ila umeniacha hoi uliposema the twins wako nje whahahhahahhahha

Anonymous said...

Hello Nuru, where is Changani Beach at? seem like a very cool place.

With your family fun is never ending, nice bind there, buuuuuut uuii sisi wamasai jamani nooooo way on earth my brother will see my butt.....thighs.. like too much flesh hahahhaa, yani atanaitoa baru hatari lol! your wifi looks great in that dashiki. I do remember my mom each time I see your mom, she passed on when I was 12.
Good day cherrie

Anonymous said...

Na mama alikuwepo anaangalia wanae, wajukuu na mke wanaogelea wasizame.
Na wish next time Mungu a kubarikiwa uwe angalau na mwenziwako pembeni. Kuna wimbo uliimbwa "kila mtu na demu wake"
Utadhan MS NSBC my sis.
Mungu AKUFUNGULIE

Anonymous said...

Twin tower uuuwiiiiii, nimecheka mpaka basi. Thank you Nuru kwa kutengeneza siku yangu. Nice family and I love you guys. Winnie

Anonymous said...

Dear Nuru nashukuru sana kwa wewe kuchukua muda na kuturushia mambo mbali mbali ya kijamii na pia familia yako. Kwa kufwatilia blog yako nimejifunza kitu ambacho kitanisaidia sana kwenye situation yangu ya maisha na wanangu 3. Mimi ni mjane na wanangu wako vyuo na mmoja anakamilisha sekondari. Huwa kila mara nlikuwa naona wasiwasi kuwa nitawamiss sana mara wakianza maisha yao haswa hawa wa vyuo yaani tayari kinamna flani naona wako busy na shughuli zao n.k. na mimi nlipenda sana kuspend muda nao na kuwa tena familia. Sasa kwa kufwatilia blog yako nimeona na mimi kama mama nitakazana at least tuwe na muda atleast mara moja kwa mwaka au mara 2 kukutana kama ni holiday au hata pamoja nyumbani (japo huwa kila mmoja anakuja kivyake vyake) lakini mi napenda ile kila mmoja wetu tupo nae as a family again. Kweli ntalikazania hilo nashukuru sana kwa kunifumbua macho, si unajua tena dear elimu haina mwisho. Ubarikiwe sana.

NURU THE LIGHT said...

Winnie twin towers on fulikiiiii..,ur welcome hahaha
Bi Suu hahahah ndo manakee sijasahau deni lenu naweka mambo sawa muwakilishe
Cherrie am so sorry for your loss and ukigoogle utapata info zotefrom number to where since IV posted this spot several Times on The blog.,
Anon wa 09.09 ahsante na ww pia
Anon wa mwisho watu kama wewe wakuchukua mda wako na kuniambia vitu kama hivi huwa nashkuru sana kwani ndio matunda not only kwangu mimi but hata kwa wadau wengine.
Ahsante na karibu na hata wewe ubarikiwe na familia yako na kweli elimu haina mwisho.