Genuine Nordic Vodka

Genuine Nordic Vodka

Friday, November 11, 2016

WEMA!!!


2 comments:

SUZANA ANORD said...

sikuwa aamini kama wema na muna watafika walipofika leo
mana sio kwa uaadui kahh!!! utazan hawakuwahi kuwa marafiki hata wa salam ,
kweli jn shule

Anonymous said...

Kunaomkana Mungu.
Hata yesu wapo alikanwa .
Watu wanawakana walowazaa.
Watoto wanawake na wazazi.
Waume wanawake na wake.
Ndugu wa damu wa nako sana na kushikiana visu.
Yawezekana ELIMU ya duniani my dear unayo ndogö mno ndo maana umeshangaa.
Wewe ulokuwa nao uko nao mpk leo?
Hakuna kinachodumu milele.Hata sie mwisho wetu kifo.