Genuine Nordic Vodka

Genuine Nordic Vodka

Sunday, November 6, 2016

PENNY!!!




KWELI DUNIANI TUNAPITA HIVI KUNA MTU ALITUKANWA KAMA PENNY?
BUT LEO HII ANAISHI MAISHA YAKE NA WALE WALE WALIOKUWA WAKIMTUKANA LEO WANAMFOLLOW NA KUMSIFIA THATS WALIMWENGU FOR YOU KINDA REMINDS ME OF THE LOWASSA SAGA,,

7 comments:

Anonymous said...

Ma kubwaa watu wanawatukana mpk wasotukanwa sembuse Penny !Mungu ampe ujasiri

NURU THE LIGHT said...

Alishampa na kumpitisha ndiomaana yake yanamnyokea,wanafki vepeee!!

Anonymous said...

I love this girl anajitambua ukianguka unasimama unasonga mbele, hana teams wala uswazi swazi, very smart...CinTea

anonymus said...

Wamesema mchana weee usiku watalala...ukiwa na hiyo kichwani wafanye yakoo.!mwamini

grayce gracious said...

Hamna kitu kizuri kama ukisemwa ukae kimya. yaani ukimya ni jibu toshaaa.

Cute Olive said...

Nilimwonea huruma sana kipingi kile! kweli maneno yangelikuwa sumu?! Nampenda anajiheshimu

Bintinyota said...

A definition of a Strong Woman