Genuine Nordic Vodka

Genuine Nordic Vodka

Monday, November 14, 2016

OH DEAR!!!


HUYU KIJANA THE ONLY REASON HES DOING ALL THIS NI VILE W KUONGEA ILE INTERVIEW NAKUMKANA THAT IS ALL MAANA PEOPLE ON MITANDAO WALIIKUZA NA KUISAMBAZA NA YEYE KUONEKANA MUONGO SO WHATS NEXT NDIO HIKI.
WANAUME WALIKUWA BABA ZETU NA NEXT TIME WEMA DONT EVEN GIVE THEM AIRTIME.NIMEMALIZA.COM.

11 comments:

Cute Olive said...

KUMBE WALIFANYA KWELI MI NILIDHANI MOVIE! POLE YAKE KWANINI ALIKUBALI KUREKODIWA?

SUZANA ANORD said...

hhhhmmm
wema inabidi aandike kitabu cha maisha yake, atauza sana tena sana mana watu tutataka kujua kilichopo,
da nuu embu mshauri aandike kitabu basi,
akitoka hapo anatengeneza lingeria zake tunanunua, then brass, then nywele tena kwa nywele anaweza hata mpiku jokate mana watanunua mpk wamama wauza karanga kwa jins anavyopendwa,
ila mwambie asiweke bei ya juu ashushe

Anonymous said...

mmmmmmhhhh poor girl,she never learns!!!

Bintinyota said...

Kumbe ndiyo hivyo?
Nilikuwa salendre lol.

Ila Wema inakurupuka sana, huwez kaa bila MTU for sometime? Duh utafikir una kale ksogonjwa ka Mnempo? Mpaka uupate ndiyo unalala?


Khaaaa

Bintinyota said...

Watu wanavyodhalilishwaga bado unajirekod?

Anonymous said...

Only God can save her!!! πŸ‘ΊπŸ‘ΉπŸ˜ˆ
AM...

Bintinyota said...

Ameen.
@AM

Mwahhy said...

Nje ntitii, ndan ntitiii
Ameen @AM

Anonymous said...

Duh hadi naogopa kitakachofuata. Winnie

mkunde said...

Hatareee

Winnielicious said...

nashikwa na hasira sana nikikutaana na huu upuuzi...na nimtu anaenda 30...sijui atakuja waambia nini watoto wake especially wa kiume, na wakike sijui atawaleaje ili wawe wanawake wanaojitambuaa .....