Genuine Nordic Vodka

Genuine Nordic Vodka

Thursday, November 17, 2016

KAMA ALIANDIKIWA MWENGINE NA SIO WEWE BASI HATA UFANYE NINI HAKUWAWAKO TO BEGIN WITH.FUNGU LAKO LAKUNGOJEA KUWA NA SUBRA TU,TODAY!S!!!

















WE WERE VERY LUCKY BECAUSE THE DAY AFTER IT WAS A NIGHTMARE OUTSIDE..
SIKU YA PILI YAKE TUSINGEWEZA KABISA KUPIGA HIZI PICHA,PHOTOS BY MCGREGOR!!!


12 comments:

happie said...

Maneno hayo Nuru..duh hilo baridi si lamchezo
Nice pics as always..

Anonymous said...

ur beautiful Nuru mungu na aendelee kukubariki , ila hilo baridi mi ningezimia aiseee naogopa baridi balaaa --ambutterfly

comfort said...

Picha nzur umependeza

grayce gracious said...

Poleni kwa snow jamani

Cute Olive said...

umependeza sana Nuru sipati picha hiyo snow duh poleni sana

Winnielicious said...

kwa barafu hiyo kweli mtakuwa mnafreez mbaya...mimi nilipandisha mlima Kilimanjaro hilo baridi la pale kwenye barafu nilikoma..natamani siku moja niishi kwenye hali kama hii ..

BintiSheria said...

You have no idea how I needed to here the words on your caption. Had the most discouraging day and it is only 1pm. I felt a sense of relief just reading them. Asante for the time you dedicate into this blog. Nashukuru. :(

NURU THE LIGHT said...

Ur welcome binti sheria na keep ur head up he listens to prayers..
Ahsanteni wapendwa tukomae nalo tyuu

Anonymous said...

Ata Mungu kasema kila mwenye kusubiri yuko karibu naye. Inaahilah Wamasubhilinah!!!!!
Insh'Allah Mungu atatutilia wepesi sisi wote wenye kusubiri ..... Single with no kids no husband , current situation not even a boy friend..
hahahahahahahah!!!!! Thank God.... Not that much desperate....am cool
AM....

NURU THE LIGHT said...

Hahaha hahaha AM umepindaaa lol

Anonymous said...

ahsante kwa ujumbe mzuri yaani umependeza na outfitnzuri na mandhari mazuri, natamani siku moja nione inakuwaje kwenye hiyo barafu

Anonymous said...

hahaha!! Nuru, usicheke bana. Ukweli unakufanya uwe free Mummy!!! All is well, life must go on...
AM...