Genuine Nordic Vodka

Genuine Nordic Vodka

Tuesday, November 1, 2016

HALLOWEEN PARTY WITH LA FAMILIA,LES CATWOMAN!!!

 CATWOMAN,CATWOMAN,CATWOMAN.

















THE KIDS WERE SO CUTEEEEEE IN THEIR COSTUMES,,


 OUR GUESTS,ME AND MY GIRL WE GO WAY BACK SINCE WE WERE TEENAGERS!!
WAGENI WAALIKWA KWA WANAOFUATILIA BLOG HII LABDA MNAMKUMBUKA NLIENDA MTEMBELEA NJE YA STOCKHOLM TUNAJUANA TOKEA TUKO WADOGO MPAKA LEO HII,FRIENDS WE KEEP!!





MSHAWAHI MUONA CHEF AKIPIKA HUKU AKICHEZA,,WELL THATS ME!!






LA FAMILIA,,








 MR AND MRS,,









 MR AND MRS,,









 MR AND MRS VAMPIRE,,,















 LADY VAMPIREEEEEEEE,,,










 KAMA RONALDOOOOOOO,,HAHAHHA

 KAMATA CHINI KAATIA CHINIIIIIIIIII,,,







 TAM TAM TAM,,NYIMBO TAM HII AHSANTEEEEE WILLY AND SIZE 8!!



WOZAAAAAAAAAAAAA,,,


 WEWEEEEEEEEE GOD-WIIIIIIIIIIIIIIIIIIIN!!!












IMOOOOOOOOOOO!!!
MYAUUUUUUUUUUUUUUUUUU,,

HALLOWEEN THIS YEAR WAS LIT AND I AM GOING TO REMEMBER IT FOREVER.
WE ALL DRESSED UP AND HAD OUR COSTUMES ON WHICH MADE IT EVEN MORE FUN FOR THE WHOLE FAMILY SO I THINK NEXT YEAR WE NEED TO GO BIGGER FOR SURE.
THANK YOU LA FAMILIA FOR MAKING THIS PARTICULAR HALLOWEEN A NIGHT TO REMEMBER,VILKEN JÄDRA RÖJ VI HADE OCH SÅ HIMLA KUL!!!

KAMA MNAVYOONA SINA HAJA YA KUONGEA SANA KWANI PICHA ZINAJIELEZA ZENYEWE TUKIO LA SIKU YA HALLOWEEN NA KWAKWELI TULIENJOY NA COSTUMES ZETU WAJAMENI TULITOKELEZEA KILA MTU KIVYAKE.
NIWASHUKURU WAGENI WAALIKWA KWA KUJUMUIKA NASI NA LA FAMILIA.COM!!

18 comments:

SUZANA ANORD said...

mlipendeza kweli
ila da nuu embu nieleweshe kuhusu hiyo halloweeen? m mwenzenu naona kama bday aya satan au n mawazo yangu tu,

Mischa said...

Kweli you guys enjoyed,it was lit.
Hapo kwenye machakula tuuuu

Anonymous said...

napenda sana mnavyoishi maranyingi mko pamoja a real familybond yaani nyie mnapendana, Mungu aendelee kuwasimamia katika maisha yenu yote. LOVE is all we need---ambutterfly

Mwahhy said...

Nashukuru kwa huu mnyoosho maana kwel co wa nchi hii niliyomo mm
Mr and Mrs Vampire nimewapenda....

happie said...

wow mlitokelezea..luvly family

Anonymous said...

NURU you have a lovely family aiseee you always look so happy and close to each other .... you have family a lot of people wish to have especially if you live in europe .... and naomba kuuliza mamii kama mtu anataka kuwa feature on your blog what to do and do i need to pay ?

Cute Olive said...

ilifana sana na umependezaje hiyo mix ya red and black hapo kichwani imekutoa chicha.

Mwahhy said...

Naomba kuuliza tena hvi majiran huwa hamuwapigii kelele? mngekuwa bongo nyumba ya kupanga mshapewa notice kitambo kama huku mtaan kwetu mnafukuzwa tu maana hamna namna co kwa furaha hzo..huhuhuh

Anonymous said...

Nuru utamfanya Halle Berry lazma akale ndimu sasa...CinTea

Anonymous said...

Mr and Mrs vampire hadi mwili umesisimka buana khaaaa, I love your black cat customes. Happy family. By the way ni kweli haloween ni birthday ya shetani?? Winnie

anonymus said...

Mi napita tuu hapa maana sielewi ...!mwamini

NURU THE LIGHT said...

Susan mawazo yako tuu ukisoma hizi sherehe nyingine za wenzetu ukisoma historia yake ndio utaelewa vzuri zaidi na imekuwa kama a fun event watu tuvae na ku have fun.
Mischa si mtu wa sporti sporti menu uuuuuuuuu
Ndio mama alivyo tukuza AMEEEEEN butterfly
Thank you Happy
Anon wa swali la kuwa featured email me at nuruthelightofficial@Gmail.com
Thanks cute Olive
Mwahy hahahhahahahah tungekuwa tushapewa notice eeee
Tena ailambeeeee hahahhahahahah Cintea
Hahahhahahahah mr and mrs Vampire walitisherrrr ila na Devil na mkewe walinipa raha mnooo hahahhahahahah Winnie

Anonymous said...

Catwoman killer!!!!! Yani mkianza kuripuka ndipo napochekaga.....kamata chini kamatia chini.....hahahahahah!!!
Happy people!!! Mmependeza saana.....Happy Halloween guys!!!! ❤️
AM....

Anonymous said...

Hongera mdada kwa kupendeza nami si unipe hicho kimwili jamani, kila mtu kwenye sherehe alipendeza kwa upande wake ila kaka mkubwa ndio kaniacha hoi naona hata watoto waliogopa sio kwa kinyago kile. Huwa nafurahi sana nikiwaona pamoja maana huwa nacheka kila picha ninayoitazama. Ila nimefungua blog wakati mbaya maana nina njaa sasa yale makulaji uwiiiiiii nitakonda kweli mimi????!!! naVYOpenda kula mchwa haoni ndani. Thanks Nuru kwa kushare nasi jinsi mlivyosheherekea Halloween...TNS

Bintinyota said...

Huyo miyauuuuuu kauwaa

NURU THE LIGHT said...


Thank you AM,,
TNS unapenda kula kama mimi hahahahah mchwaaaaaa hahahah your welcome
Marogooooooooooooo bintinyota

Winnielicious said...

hongereni kwa kuhave fun...aisee natamani sana familia yenu...inaonekana mnaishi kwa umoja...upendo na mshikamano wa hali ya juu!

Winnielicious said...

hongereni sana kwa kuhave fun...aisee inaonekana mnaishi kwa upendo..umoja na mshikamano wa hali ya juu