Genuine Nordic Vodka

Genuine Nordic Vodka

Thursday, October 27, 2016

AS I WAS SEARCHING HE WAS RIGHT INFRONT OF ME WAITING FOR ME TO RUN INTO HIS ARMS AND SAY I DO,TODAY!S!!!


























Skirt:MQ  Blouse:Gina Tricot  Shoes;RIVER ISLAND Earrings;Vintage Clutch;Gina Tricot

20 comments:

Tabi said...

Umependeza sana Nuru,kuanzia kichwani hadi miguuni,hiyo sketi nimeipenda mnoo.. beautiful

Winnielicious said...

Nuru nice dress code...the colour comb is perfect..shoe game on point.. upigaji picha wako wa siku hivi naupenda unachagua mazingira mazuri yanakuwa kama accessories pia...keep it up.

Anonymous said...

Loving the shoes Girl.....Umependeza Sana

T

grayce gracious said...

That skirt is killing me.

anonymus said...

Andejhaa..!mwamini

Mischa said...

Toka uvumbue hii location basi shidaaa.
Picture very good quality

Mwahhy said...

Umependeza sana

Bintinyota said...

The light in my fav colors.
Looking Sexy

Anonymous said...

Nguo na rangi vimekutoa mwake kama kawaida, nguo ambazo si pana sana zinakupendeza zaidi na kuonyesha uumbaji Maulana alipotumia ufundi wake wote kwako. Ila kaujumbe kalikoambatana na picha sijui ndio tuseme hongera au veepee? bado natafakari kabla sijadandia treni kwa mbele Lol...CinTea

NURU THE LIGHT said...

Ahsanteni wapendwa๐Ÿ˜š๐Ÿ˜š๐Ÿ˜š๐Ÿ˜š

Anonymous said...

Maisha omba bahati sio uzuri Tafsir mnaijua ya hรฌi handbag???zarithebossladyWhen a woman's handbag is stolen it's like your 'world' has been taken away from you... am literally stripped of everything. Cellphones, bank cards most importantly your ID. I hold no grudge on these thugs, I've prayed and handed them to God 'coz life still gotta go on

Cute Olive said...

Pendeza sana Nuru kila kitu onpoint. mi napenda viatu sana kiatu kizuri mno

happie said...

beautiful you..๐Ÿ˜š๐Ÿ˜š

Anonymous said...

The Light......umependeza sana Mummy...๐Ÿ‘Œ๐Ÿฝ
am back nilimisije kucheka ilikuwa long holiday ... Nimelikuta baridi limechanganya, kha!!!
AM...

NURU THE LIGHT said...

Halelujaaaaaaaah my AM karudi aisee umeona mengi baridi si mchezoo kama akili haijaamka na hii baridi ndio basi tena welcome back mpenzi sasa hivi tumekuwa na familia kubwa kina Tabi,Bintinyota,comfort,Winnie,Cintea,Sandy,Winnieliscious,Mwahy,graycie na wengine wapya rahaaaa tele๐Ÿ’ƒ๐Ÿ’ƒ๐Ÿ’ƒ๐Ÿ’ƒ

Anonymous said...

We Thank God, familia imeongezeka, rahaaaaa mwanzo mwishoo, nawapenda wote wanafamilia. ๐Ÿ˜ ๐Ÿ˜˜ Mungu azidi kutuongoza.
AM...

Anonymous said...

Nuru tudadavulie skirt umenunua wapi ni taaaaamu

SUZANA ANORD said...

da nuu mi naomba mgao wa viatu mana hata kama havitanitosha nitavaa tu

NURU THE LIGHT said...

Suzana unavaa size gani na uko wapi?
Anon information za sketi zipo kwa post tayari duka la MQ liko Sweden

Anonymous said...

AM asante kwa kutukaribisha kwenye familia nasi tunakupenda pia. Tulikuwepo ila tulikuwa hatuna id imebidi kila mtu ajichagulie yake. Mie natumia tea no sugar (TNS) niko kwenye vita against manyama uzembe hahahahhahahah...TNS