Genuine Nordic Vodka

Genuine Nordic Vodka

Wednesday, March 13, 2013

I LIFE MY WORK ETHICS,MY MALENGO NA BIDII ZANGU NA BILA KUMSAHAU SIR GOD FOR BEING BEGA KWA BEGA WITH ME!!!

THE LIGHT WITH BEATRICE AT HUNTERS IN KINONDONI..,
MY CUZZ..,
LE CHEF..,
LE NYAMA..,
LEMENU.,



LE SMILE..,
BIASHARA.COM,,,

 AT VISUAL LAB,,,


 AT VISUAL LAB NEXT LEVEL FINISHING EDITING OF MY NEW VIDEO,,,

THE PEOPLE WHO KNOWS ME AND ARE REALLY CLOSE TO ME KNOWS THAT IV WORKED HARD FOR EVERYTHING THAT IV GOT AND OWN.HAMNA KITU NACHUKIAGA KAMA BINADAMU WAVIVU NA WAONGO.IF YOU WANT BIG THINGS INLIFE AND DONT WANNA WORK FOR IT THAT AINT MY PROBLEM BUT USITUNGE VITU VYA UWONGO KUTAKA KUHARIBU JINA LANGU JUA KUWA HAPO UTAFELI NA MUNGU ANAKUONA KWASABABU WE ARE ALL GONNA BE JUDGED BY GOD AT THE END OF THE DAY.

12 comments:

african lady said...

NI KWELI MY MTU MVIVU LAZIMA PIA ATAKUWA MIONGO MUONGO COZ HAPENDI KUJISHUGHULISHA YEYE NIKUANGALIA TU MAKOSA YAWENZAKE TU....HUKU YEYE HATA KIDUNCHU HANA AFANYALO..HUWA NAPITAAGA HUKU KIMY KIMYA ILA LEO NIMEONA WACHA NIONGE YR VERY SIMPLE NA UNAISHI UPENDAVYO AU COPY MAISHA YA KUIGIZA .LOVE U GIRL..

Anonymous said...

best of luck... nice ensemble :)

Anonymous said...

mhh makubwa maana wamekuchafuajee sasa imekuwa ndio gumzo mtaani.ilamimi sikuamini .ndio binadamu hao.take it easy my dear.

Anonymous said...

WACHA WASEME WEE SONGAMBELE.MAANA NAMIE NIMEWASHANGAA WABONGO SIMCHEZO.

Anonymous said...

mh i,m speecheless umaruufu mzigo

Anonymous said...

POLE NDO MAMBO YA MUJINI SHURT BALAA ( FID Q ALIIMBA SIHITAJI MARAFIKI)
UKIUSIKILIZA WIMBO WAKE UTAJUA

KUNA SIKU,MWAKA ,SAA NILIKAA MAHALA KTK BOTI LA MASAA 24 NILIKUTANA NA WAONGEA LUGHA YANGU STORY NDO ZILINIFANYA NIIJUE BLOG HII NSHO..SA..NU..ILIKUA TAFRANI TUPU MAANA MTU ANAPIGA STORY YA MTU HATA KWA WALE WASOMJUA UTADHANI ANATANGAZA BIASHARA
MIE DADA NIISHI UPWEKE NTAMTAJA MUUMBA LAKINI HAWA WAKAANGA SUMU MMMH .
TENA WANGEPEWA UFUNGUO WA KUGAWA RIZIKI WANGEGAWA KWA MAJINA

Anonymous said...

Haters they alwayz say any thing just came up to their mind jusy ignore them! Probably some one who desnts like u at all who came up with crazy idea

she/he wants to stab ur stomach

bless ur heart an forget abt em haters

nana ally

Anonymous said...

WANASEMA KWA KUA ALOISHI EUROP ANAJUA HELA ILIVYO NA UPATIKANAJI WAKE ULAYA LIKIZO MARA MOJA KWA MWAKA.UNAWEZA IGAWANYA IKAWA MARA 3 MTU ANAJIULIZA MTU ANAYEISHI SCANDNAVIA LZNA AFANYE KAZI, AU ALIPWE NA SERIKALI KAMA HANA KAZI NA KILE CHAMA CHA WAFANYAKAZI WACHO . SASA NDO INAPOTOKEA WIKI ,MWEZI MTU ANAJIONESHA YUKO BONGO KWA HELA HIYO HIYO ISONAHONGO AU NYONGEZA ,AFANYAE KAZA NDO ANALIPWA IKIWA KWA SAA 90, 120 NK.HAPO NDO MTU ANAFIKIRIA LA DHAMBI .NAPITA TU

Anonymous said...

if you need a backup.please!you are the best at singing.love you girl.slowly but surely.

Anonymous said...

I gonna fight for you love wambea na mburula wa Sweden wanaowaza pesa utoka kwenye unga wao ndo wanaowafanya wengine wajiunge vile wanaonyesha km kuna deal kule. You know what keep praying sir God si km wao yeye anakuona in and out wao hao wambea wasowaza maendeleo yanapatika kwa jasho watajiju. Me naamini bongo unaweza kwenda hata Mara ngapi utakayo it's ur plane. Mungu akuepeshe na hila zao

Anonymous said...

Achana na hayo ma mbulula yasojua kufanya kazi bali kutype uongo ktk blogs chafuchafu ....mzxxcsiiiiiiiiu

Zay Mselemu said...

let them talk mama, their NON MOTHERFUCK FACTOR!!