Genuine Nordic Vodka

Genuine Nordic Vodka

Thursday, January 31, 2013

FROM THE BOTTOM OF MY HEART I TRULY MISS YOU STEVEN KANUMBA!!

 THE LATE STEVEN KANUMBA..,
 WHEN YOU ENTER THE LIVINGROOM YOU CAN ALMOST FEEL HIS PRESENCE BECAUSE THE PICTURES OF HIM ARE EVERYWHERE AND THE AURA IS THERE,,




 WITH MAMA KANUMBA..,
 SHE IS A STRONG WOMAN I TELL YA!!
SIKU NILIPOENDA KUMUONA MAMA KANUMBA ONE OF MANY TIMES TUMEONANA NA KUKAA NA KUONGEA SO LEO NATAKA NISHARE NA NYIE MY EXPERIENCE WITH THIS AMAZING WOMAN.FIRST OF ALL SHE LOST HER SON SO SUDDEN AND EVEN THOUGH WE LOST OUR STAR SHE LOST HER SON WHOM SHE CARRIED FOR NINE MONTH AND STRUGGLED AS A SINGLE MOTHER TO MAKE SURE HE GETS EVERYTHING INLIFE.STEVENS LIFE STORY IS PRETY UNIQUE WITH ALOT OF STRUGGLE.
KITU KINACHONISIKITISHA NI KWAMBA KUNA WATU HAWAJAMTENDEA HAKI HUYU MAMA HATA KIDOGO.WAMESAHAU KUWA MAREHEMU ALIKUWA N STILL ANAMPENDA SANA MAMA YAKE MZAZI NA ALIVYOKUWA ANAHANGAIKA IT WAS NOT ONLY FOR HIM BUT FOR HER ASWELL.HUYU MAMA BADO ANA STRUGGLE NA MAISHA NA MALUMBANO YANAYOMKUTA BAADA YA MWANAE KUFARIKI.BINADAMU TUNASAHAU KUWA HATA SS TUNAELEKEA HIYO SAFARI SS KWANN MNAKUWA MNAMSUMBUA HUYU MWANAMKE WAKATI KIDONDA CHAKE BADO HAKIJAPONA?
NA HAO WALIOCHUKUA NA BADO WANAKULA HELA KUPITIA MGONGO WA MTOTO WAKE BILA KUMPA YEYE KWANN TUNAKUWA HATUNA UTU JAMANI.THIS SAGA IS THE SAME AGAIN WITH SHARO MILLIONEAS DEATH WHERE MOTHERS ARE LEFT WITH NOTHING,,NASHKURU ANA KWAKE PAZURI TU NA KINAMFARIJI HICHO.SETH NAE ALIKUWEPO NA YEYE PIA ANAJITAHIDI KUENDELEZA KAKA YAKE ALICHOKIACHA.MUNGU AWAPENI NGUVU MAMA WEWE NA SETH NA INSHALLAH MWENYEZI MUNGU NDIO ANAYEJUA YOTE NA NILIFURAHI KUWEZA KUKAA NA TUKAONGEA,,THE END!!!

5 comments:

Woomanhood said...

Pole dear inaonyesha imekuumiza lakin jua tu dunia ndo ilivyo dhulma kila mahali I do believe someday wataumbuka tu.JASHO LA MTU HALIENDI BURE. its me www.woomanhood.blogspot.com

NURU the light said...



I really hope so mdau,,ahsante

Anonymous said...

MASKIN NAKUELEWA NURU AFADHALI YA HUYO ANADHULUMIWA NA ANAMAISHA MAZURI KIKUBWA WAENDELEE KUTAFUTA AKIFATILIA ATAKUA MASIKINI KWA AJILI YA WAKILI NK .KUNA WALOZULUMIWA NA PAKUKAA HAWANA HIYO NDO AFRIKA HAKI NI KWA WENYE PESA TU NA SAUTI INGEKUA MAJUU INAGAIWA KAMA INAVYOTAKIWA .DHULUMA HAITOISHA MPAKA KIAMA

Anonymous said...

Real it pains kwa kweli, ili Mungu yupo anawaona wote waliomdhulumu huyu mama. Malipo ni hapa hapa duniani na Mungu hacheleweshi siku hizi.

Anonymous said...

maskini pole yake MAMA Kanumba ila am glad at least anapakulala pazuri na pia anawafariji wazuri kama wewe Nuru the light ashukuru MUNGU AMPE WEPESI