Genuine Nordic Vodka

Genuine Nordic Vodka

Thursday, January 31, 2013

FAMILY TIME WITH LA FAMILIA!!!

 WITH MA NEW BABIES,BOOTS A.K.A KÄNGOR

 A LA CARTE!!!
 MY VATOS LOCOS,MY BLOOD AND SOUL,MY SOLDIERS THEY R SIMPLY MY LIFE,,,
 BLAME IT ON THE CHEF FOR MY EXPRESSION,,,MAANA CHAKULA KILIKUWA KITAM SANA!!

MY MOM TOLD US THAT UTAJIRI TUTAKAOKUWA NAO KAMA WATOTO WAKE NI SISI KUPENDANA MAISHA NA KUSAIDIANA,KUWA NA UMOJA,KUWA NA HESHIMA,KUWA WANYENYEKEVU,KUJIPENDA BUT MOST IMPORTANTLY KUWA WAELEWA NA KUMJUA MUNGU,,NAWAPENDA SANA KAKA ZANGU NA HUWA ALWAYS TOGETHER TUNAWAKILISHA AS ONE!!

5 comments:

Yasinta Ngonyani said...

Nur! Nimependa ushauri wa mama mno..maana ni kwqeli huo ndio UTAJIRI kamili..det såg gotttttt ut..:-)

NURU the light said...



DET VAR DET OCKSÅ,,JÄTTE GOTT!!

MAMA KNOWS YASINTA!!!

Anonymous said...

what kinda salad were you guys eating?

yolanda said...

inshaalah kheri nuru mungu azid kuwajalia afya njema daima kama familia,na kwa kufwata ushaur wa mama.pia katika vitabu vya dini inasema waheshimu baba na mama ili upate miaka ming dunian.nimewapenda bureeeee

NURU the light said...


AHSANTE ANON..,

THE SALLAD IS RUCCOLA!!