Genuine Nordic Vodka

Genuine Nordic Vodka

Friday, December 28, 2012

MY ULTIMATE LIST OF BEAUTIFL WOMEN COMING OUT OF TANZANIA,MKO JUU!!

 IDA LJUNGKVIST.,

 NEEMA KUBOJA..,

 SYLVIA SHALLY..,

 MISS TZ 2012 BRIGITTE ALFRED..,
 DIDAH..,
 RACHEL TEMU..,
 HELLEN KIWIA..,

 IRENE KIWIA..,

 DEVOTA JOHANSSON..,
 ASCALA..,

 JACQUELINE..,
 MON SHERIE JACKIE A.K.A MRS DANIEL!!
 JOKATE MWEGELO..,
 TEDDY KALONGA..,

 NANCY SUMARI..,

 CYNTHIA MASASI..,

 SPORAH NJAU..,
 ANAITWA PIPI,,,

 ZEYNAB HUSSEIN.,

 LOUISE..,

 HAFSA.,

 HAMISA..,

 MINA HUSSEIN..,
 LILLY.,
 JACQUELINE A.K.A K-LYNN!!
 MY SARAH..,
 DEVOTA DIVA..,

MY DADA SALOME!!
I DIDDNT JUST LOOK AT THE OBVIOUS BUT REALLY WENT DEEP INTO THEIR SENSE OF STYLE,SWAGG AND THEIR WAY OF LIVING,UZURI SIO SURA TUU BALI VITU VINGI VINACHANGIA UZURI WA MTU.WANAWAKE TUJIFUNZE KUPENDANA,KUSHIRIKIANA NA KUPEANA MOYO NA KILA SIKU HUWA NAWAAMBIA KUWA KUJIAMNI NA KUJITAMBUA ITS A PROCESS THAT TAKES TIME,FOR SOME IT COMES EASY AND FOR SOME IT TAKES A LITTLE LONGER LAKINI SISI KAMA JAMII YA KIKE TUNAWEZA CHANGIA ILI MWANAMKE MWENZAKO AFIKE PALE ANAPOTAKA.KHERI YA MWAKA MPYA NA NATAKA KUCHUKUA FURSA HII KUWASHUKURU WALE WANAWAKE WOTE MNAOCHANGIA HUMU NA KUIKUZA  BLOG YANGU!!!MBARIKIWE

20 comments:

Anonymous said...

Warembo kweli!

Anonymous said...

Nuru natafuta mchumba wa kuoa kama yupo ambae hajaolewa kati yao nijulishe pls!wote wanatamanisha

Anonymous said...

Yaaaah ni wasupu haswaaa! proudly Tanzania!

Anonymous said...

Wachaga wahaya na wasukuma ndo makabila matatu yanayotisha kwa ujumla Tanzania!!!

NURU the light said...



SAWA MDAU NTAKUJULISHA NANI YUPO SINGLE UCJALI HALAFU KAZI KWAKO!!

Anonymous said...

Mimi Kati ya hao Teddy kalonga .

Anonymous said...

NuRu I came across this girl she from Tanzania anaitwa Laura Lazaro nachukua degree ya Quantity Surveyor kusema kweli she is so confident and helpful to alot people around her napenda kushare her picture pia na wewe

Anonymous said...

Klyn,Hamissa,bridgite,Nancy sumari ,jokate ,teddy ,sylvia are theee best

Anonymous said...

Nuru umemsahau Sophy, happiness Magese, Wema wa Sepetunga, Aunt , Irene Uwoya, Wolper, Mrs Kameja, na wengine wengi, hata wewe na mimi mbona hujatuweka lol

Mdau

Anonymous said...

Wote wako juu...

Anonymous said...

Katika East Africa Tanzania ni nr 1 kwenye uzuri... Cheki mademu walivyokua wazuri na wasafi.., Happy new year!

Anonymous said...

Masasi, Johansson, Sumari, Ljungqvist are my favourite!

Anonymous said...

NURU MBONA HUJAJIWEKA WEWE NAKUPENDAGA WEWE NIMZURI HASWA ALAFU KUNAPICHA NIMEONA UNAUNYWELE WANGUVU HASWA HUNA HAJA YA MANYWELE BANDIA,UKO JUU MDADA NURU,NILIKUONA DAR UKO BOMBA SANA HURINGI UNAROHO NZURI SAANA LOVE U SAANA.HUYU MDADA WAMWISHO UMEMPENDELEA BWANA SIOKIVILEE HATA POZI ANAONEKANA WAKUJA,SORY KAMA NIMEKUBOA,NI FREEDOM OF SPEECH.BUY THE WAY LOVE U NURU.

NURU the light said...


huyo dada wa mwisho sijampendelea na pliz huyu ni rafiki wangu wa karibu sana tumetoka mbali so uzuri wake nnaujua mimi,mumewe,mwanae na ndugu zake,,,kama nilivyoandika natizama vitu vingi na uzuri wa huyu dada ni zaidi ya beyonce maana she has so many qualities that words cant describe so usinisifu mimi na kumponda rafiki yangu hapo tutagombana,,,ya nywele nnzao mashallah ila huwa napenda tu kubadilika,,ahsante

Anonymous said...

hey nuru kuna mdada mmoja from tz i think she is leaving abroad not sure which country bt possible she can be tanzanian queen,very rich,beautiful and young,if u wanna share her photo she goes by name happinessa mateega in facebook,she has done so much for people like you,can u help to knw her better

NURU the light said...


naomba mnitumie picha ya happinessa na laura niwawekeke na wao na kama kuna wengine ambao mm siwafahamu pliz share info about them..,

NA MSIJALI LISTI NYENGINE ZINAKUJAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA!!!!NAANZISHA MOVEMENT WADAU!!

Disminder orig baby said...

mmmh mdau tembelea post za nyuma utapata histry ya SALOME. She's La Familia.

All the best wadada.

Anonymous said...

Mhhh jamani wstu wengine mtumie busara basi ushamviwa dada yake hata stara ya maandishi sifur arrgh

u rock dada salome ilike ur smilebeautfull inside an outside! Nachukua watucwenye kujaj watu tutumie pc yako wewe bichwa ka kigoda tukuone msonnyoo.. Mani ...&%&%##%%&& zako

Anonymous said...

Nuru mpenzi how do i get your mail address so nikutumie picha ya laura

NURU the light said...



magramary@gmail.com!!!