Genuine Nordic Vodka

Genuine Nordic Vodka

Saturday, September 22, 2012

I LIFE DAYS LIKETHESE AND EAST AFRICAS LATENIGHT SHOW!!!




 AT EAST AFRICA RADIOS LATE  NIGHT SHOW WITH MARY..,LET ME TELL YOU ABOUT THIS GIRLSHE IS HILARIOUS!!!!!
 IT WAS HELLA FUN CO HOSTIN THE RADIO SHOW FOR THREE HOURS  BUT GETTING HOME WASA HEADACHE...,HAHAHAHHA HIYO NAYO NI STORI!!!

8 comments:

Anonymous said...

yani usijishaue wala nini kuongea hujui hata kidodgo ulikuwa unajichekesha chekesha ujinga mwingi jipange next time kama uataka kuwa celebrity lazima ujue jinsi ya kufanya interview na acha ujinga ujinga

NURU the light said...



DEAR FOLKS THIS IS HOW HATE LOOKS LIKE!!!

Anonymous said...

haohao ndio wanaokutanaza kwenye mablog kule jirani kuwa umekimbilia dar umepachikwa mimba na mkaka mmoja wabongo msanii imeshasambazwa hukoo wanadamu kwamaneno nikaona nije kukuona kama unamimba kweli au lah eti kuimba umeshindwa umeona uzae maana uzee unapiga hodi habari ndio hiyoo pande zile

NURU the light said...

Na ww pia Ahsante kwa promo ya bure msikae mkaishi Maisha yenu mkafuatilia yangu but hey ckujua kuwa niko interesting kihivyo ila Nawashkuru Sana kwa kuniongezea promo,,,

Anonymous said...

shoga ukweli unauma? fanya ishu nyingine kutangaza hujui wala kuimba hujui.thats why afande sele alisema wengine tubaki washabiki!

Anonymous said...

We mdau wa kwanza ukome na ulegee bwanyenye wewe, hicho kijiuchi chako ndo kinachojishaua huko chupini kwako, tena ukiingia humu ndani ya hii blog uwe na heshima, wivu , chuki, uwe unaviacha nnje ya hii blog. Basi nenda na wewe ukaongee tukusikie basi, mxcziiiiuuuu, kaoge maana hilo shombo uliloingia nalo humu ni kali, Pia usisahau nunua hata zile deo za buku tatu tu


xyz

Anonymous said...

YOU LOOK NICE MY DEAR IN THAT OUTFIT.... UR SILENT ADMIRER ON FASHION

Anonymous said...

Pendeza hunny bunny, me lyke it


Mdau