Friday, July 20, 2012

JACQUELINE MAFURU AND DANIEL CHUMU WEDDING!!!


 YOU LOOKED BEAUTIFUL MON SHERIE..,



 DANIEL WAITING FOR HIS JACQUE..,
 HER BROTHER WALKES HER IN..,







 YOU MAY NOW KISS THE BRIDE..,





 MR AND MRS CHUMU..,

 WITH HER BFFS SARAH AND ASHURA..,
 WITH MISHY AND JAMES..,
 MR AND MRS SHAMTE..,
 HERRY NASSER..,

 JACKIE AND ELIZA I SEE YOUUUUUUUU..,
 SOLOOOOOO I SEE YOU..,


 JOCELYN WHOS JACKIES SISTER AND HER HUBBY..,


 WEWEEEEEEE..,


 THE CAKE..,


 THE SPEECH..,



 THE BAND..,
 RAHAAAAAAAAAAAAAAAAAA..,

BFF HERRY PACO NASSER..,AMTUNZA SHOGA YAKEEEEEEE!!!!
KWAKWELI MASHUGHULI BLOGSPOT UMEITENDEA HAKI HII HARUSI SANA FROM DAY ONE,,MIMI BINAFSI NASHUKURU KWA PICHA NZURI SANAAA ZA HARUSI YA MY FRIENDIII MON SHERIE JACQUELINE MAFURU A.K.A MRS DANIEL CHUMU.,

12 comments:

Anonymous said...

simple yet tasteful. Congrats to them

Anonymous said...

Nuru tunangoja yako kwani BFF*s wako wetu wameshpaata jiko....yako lini au Unamgoja shoga Nasser naye aolewe???

NURU the light said...

BADALA YA KUSUBIRI YAKO UNASUBIRI YANGU..,NA KAMA TAYRI UKO KWENYE NDOA FOCUS ON IT INSTEAD OF PUTTING THE ENERGY ON SOMEBODY WHO DOESNT EVEN WORRY ABOUT MARRIAGE..,

NA BFF HERRY NAISUBIRI YAKE KWA HAMU SANAAAAAAAA NTAMTUNZAJEEEEEEEE!!!
NEXT QUESTION!!!!!MAANA NAONA MMEISHIWA MNAKEEP ON PRESSIN THE REPEAT BUTTON WAKATI WATU TUKO BUSY NA LIFE,,,

Anonymous said...

Ndoa anapanga m mungu unataka aolewe kwa sababu rafiki zake wameolewa?'bado watu mnafikra za kale sana! Ndo nyie mnaolewa kwa ajili ya shoo of sku mbili umeachwa!

Take ur time nuru u dont hv to russh inshaallah kwa baraka za ramadhan hii m mungu atakupa mume bora! !!!

Nana Ally

Anonymous said...

You don't wear black in summer, those colors they chose are very fall colors, even halloweenish, her dress is beautiful and looks fab on her, her makeup didn't do her any justice, she almost looks like a drag queen..all in all they look happy, cheers to a happy ever after :)

Anonymous said...

Jamani Bibi harusi alipendeza sana She is simple and classic, by the way Nampenda sana Sarah I dont know why yaani nampenda kila nikiona picha yake ingawa siwezi kukutana naye wala kuwa karibu yake but she has to know there is one woman in Dar es salaam Love her very well ,..Nuru mfikishie salam zangu

Anonymous said...

Anayengoja Ndoa ya Nuru inaonekana unastress na Ndoa yako hahahahahah Ndoa zenyewe za Kibongo mimi nashangaa hata mimi watu wananishupalia ohooo ndoa lini umeshafika 30's so what ?? Tulazimishe kisha shooo excuse me labda tuliumbwa kuishi bila Ndoa who knows !

NURU the light said...

wewe uliendika kuhusu colours of the wedding labda hukusoma location ilikuwa wapi,,it was in Tanzania at a place called Sea cliff na hatunaga FALL WALA BABA YAKE HALLOWEEN NA WATU WAMEPENDEZA NA I THINK MAYBE THATS WATS BOTHERING YOU,,SOMTYMS KAMA MTU HAUNA LA MAANA LAKUONGEA KAA KIMYA,,,JACKIE LOOKS BEAUTIFUL N SO DOES THE GUESTS AT THE WEDDING NA NAHISI MAKE UP YA DRAGQUEEN HUIJUI WEWE NENDA KAJIPANGE UPYA KABLA YA KUCOMENT TENA VITU USOVIJUA,,,

Anonymous said...

wenzako wamejifunza kufunga mdomo NUru unajibishana na watu usiwaju? take u time move on umeona hata binwga wa mablog hajibu mtu sasa yeye ni action tu ! u next! lol

Anonymous said...

black has got no fall my dear mbona wengine washamba??black aitoki kwenye fashion.theme ya jackie kuweka orange na black kapatia.eti makeup hajapendeza hmmmmmm sasa unawivu wewe.huyu mdada makeup or bila makeup nimzuri.sio nyie wenzangu mnaficha sura na makeup.jackie nailed everything.herry nae nampa decorator of the year aisee

Anonymous said...

Everything is good.good location.good preparation.good choices of grooms.good dress ana color.the guests are smart.I like dat style of wedding .uzuri umechangia

Anonymous said...

Mmependeza sana