Genuine Nordic Vodka

Genuine Nordic Vodka

Thursday, April 26, 2012

I LIFE MY CUTESY LITTLE ANIMAL PRINT JUMPSUIT!!




THATS THE JUMPSUIT RIGHT THERE!!

6 comments:

Anonymous said...

Mbona chupi kubwa kuliko tako au ndio kusema jumpsuit ni ndogo??? nimeona kitu cheusi pembeni ya paja...Iga Ufe

NURU the light said...

hahahhaahah ndio inavyotakiwa nimevaa skin tight which nataka ionekana thats the fashion n that is the look mbona nishavaa hivyo mara nyingi na kila siku mnauliza swali hilo hilo,,,maana mm kurukarukaring ndo zangu ss kuweka matako nje no thank u!!

Anonymous said...

haka katoto ka ki sverige huuu nakazimiiii saaani. ni mimio akupendaiii daimu katoto kadhuri nshawahi kukuskii ukibonga ki svenska kama huna akili nzima. bamboo luv u saaani

Anonymous said...

Eti chupi kubwa, chupi kubwa ni ya Mamako Mbwiga wewe....... Hivi watanzania kwanini tunaroho mbaya kiasi hichi, yaani if you cant appreciete why dont you keep quit, kamuiga nani sasa, maana hata wewe huwa unaiga kutoka huku fashion za Nuru za ukweli, sio wewe mfa maji kutaka kujiweka juu wakati upo chini ya mizizi Nyau wewe, na bado mwaka huu utakoma. Nuru tushakwambia comments kama hizi usiwe unajibu tuachie sisi. By the way umependeza sana, me love some short jump suit. Wewe ni fashionista wa ukweli, na kila nguo uvaayo inakutoa, yaani hutumii nguvu kupendeza kama kina sisi Bandidu

Mdau

Anonymous said...

Nuru love u gal,u luk gud. usjal meneno ya watu wapo weng tunaokupenda.mwaahhhh!!!

NURU the light said...

THANK U MDAU!!!XOXO