Genuine Nordic Vodka

Genuine Nordic Vodka

Tuesday, June 21, 2011

GO GO, GO SHORTY ITS MY BIRTHDAYYYYY!!!





WITH MY GIRL SALOME..,













DADA SALOME..,











41 comments:

FJ said...

Happy Bday Nuru. Have fun and see you soon!

SIMON KITURURU said...

Samahani natoka nje ya topiki:

Happy Birthday NURU!

Candy1 said...

Happy Birthday darling! xoxo

Anonymous said...

happy bday LAKINI HUO MSIDIRIA UNACHUNGULIA UKO NYUMA ITS A BIG NO NO NO

Juce said...

Grattis ..
Heri ya kuzaliwa!!

Anonymous said...

Happy Bday sweetie, enjoy this day love, and Be blessed. Ulipendeza sana mpenzi wangu

Mdau

Anonymous said...

DOMO KAA ZEZETA,TUMEKUCHOKA NA VIPICHA VYAKO VYA KICHEVU...U SO LOCAL. MCHOVUUUUUUUUUU

Anonymous said...

KAZI KUJIPENDEKEZA TUU KWA MACELEB W ABONGO, NENDA SHULE. ZUMBUKUKU WEWE. MAMA YAKO MSOMI,UFWATE MFANO SI KAZI KUBANDIKA TUU MIPICHA KUFAGILIA UPUMBAVU. GET A LIFE. BIATCHHHHHHHHHHH ficha vizuri hii comment. kenge wewe.

Anonymous said...

Happy Birthday Love.

Bazizane.

NURU the light said...

najipendekeza kwa maceleb wa bongo kwani mm ni nani sio celeb auuuu!!

na nani kakwambia sijaenda shule naona unaniskia tuu ila hunijui!

kazi kubandika picha amabazo ww umepoteza mda wako kuzijibu ss nani kenge mm au ww kidudu mtu!!
mungu kaniumba kama uzuri ninao,sauti ninayo,akili ninayo na bahati ninayo na bidii juu..,
yatawashindaaaaaaaaaaaaa hamjachoka tuuuu hahahaahah.,next

NURU the light said...

TO THE OTHERS THANK U SO MUCH FOR YOUR BDAY WISHES..,MBARIKIWE!!!

Anonymous said...

mh! hilo lisidiria mwenzangu umechemsha, ulitoka simple but ungetafuta hata ile wanayoiita ya mikanda ya plastick. Happy Bday.

NURU the light said...

lisidiria ndo fashion my dear mikanda ya plastic is out of fashion..,ahsante for bday wishes!

Anonymous said...

We wamtukana mwenzio mdomo ka zege we wakwako kama kuma ya sokwe alozeeka, hujui hata kuandikaaaa Nuru sio size yako na hata ukimtusi u will never reach to her class, she is high class and smart, she is one of our own TZ Celebrities..... and who are u, kazi kujificha nyuma ya computer na kuandika ushuzi sura mbayaaaaaaaaaa, huna akili unaonyesha chuki hadharani na pia twakufahamu endelea tuuuu sikumoja utajutaaaaaaaaaa kuma mlegezo wewe every man passes on

Anonymous said...

Duh warembo mmependeza ile mbayaaaaaaaaa salome juuuu , Nuru juuu Happy bday Nuruuuuuuu the lighttttttt

Anonymous said...

HOW OLD ARE YOU HOPE ITS YOUR 54 OR CORRECT ME IF AM WRONG

Anonymous said...

KWA HIYO LISIDIRIA KUCHUNGULIA NJE NDIO FASHION EEH SIO KILA FASHION NI NZURI JAMANI HAIPENDEZI HATA KIDOGO ILA WEWE ULIYEMTUKANA MTOTO WA MWANAMKE MWENZIO HIVYO APO JUU CJAKUELEWA KABISA NWHAT KIND OF HATE IS THAT MY GOSH

ruky said...

Happy birthday mwangaza, Mungu akupe afya njema uendelee kuangaza.
mimi luv yu so much

Anonymous said...

He! makubwa, hilo lisidiria likubwa fashioni?............! ya kizee au? hebu acha ushamba wewe...mtoto mdogo unaanza kuzeeka mapema. hebuona kwenye kwapa/juu ya maziwa lilivojitokeza vibaya.....lol! shame upon you.(for me you're not a celebrate bali unaigaiga tu.) na kanyimbo kako kale ka muhogo sijui andazi...heshima yako inashuka dada..................

Anonymous said...

waliokudanganya utafute mdhungu kwa dizain hiyo humpati ng'o. hata unye.

Anonymous said...

out of fashion si bora kuliko ulivyovaa hilo li mama-nibebe. we vipi????????? utaji-beba mwaka huu.....(uwe unakubali kukosolewa sio unajidai kidomodomo) paka we.....

Anonymous said...

Hehehehe mbona hii ni B'daya yake ila comment uku ni za matusi? mmmmm!!! ukisikia nuksi ni hizi:(

Anonymous said...

Nuru umefikisha miaka mingapi? utazaa lini dada yangu? miaka inakimbia na huwezi kukimbia uzee.....tafuta tasha likujaze mimba basi.....kaka zetu watakuchezea tu na mihongo uje bakia kula andazi mwenyewe....:)
Happy B'day.......

NURU the light said...

sina shida ya kuolewa wala kuzaaa acheni ulimbukeni mnafkiri kila mtu ana shida hiyoo mbona mnajistress wakati mm mwenyewe am fine..,
first of all najitegemea mwenyewe no man n i repeat no man does that fo me..,ahsante mama kwakulea mwanamke shujaa maana mm ni mwanamke mwenye confidence sio nyie kila kukikucha kujificha nyuma ya computer na haya matusi mbona ni marudiooo tuuuu hamna jipyaaaaaaaaaaaaa..,blogu ni yangu ntajibu mpaka naingia kaburini..,
life unaanza siku na kukuwa miaka any fool knows that na kama muhogo unawakuna kautafuteniiii..,
paka,mzee,kenge,kuiga,malaya,na sasa jipya eti natafuta mzungu wakati nimekua nao..,kama mm mshamba wakati unaiga swagga zangu wat does that say about u!!chuki itawauwa kabla ya siku zenu.,.,nyambafff!

Anonymous said...

Nuru mimi hua sikumind maana ulishawahi kunishushua longtime,ila naona watu wanavyokuchangia sio fresh..esp on your Bday.I don't know you but just kwa kusoma comments zao za chuki it can only be one thing..wivu.Celebrate Luv you are doing well in your life ..cause una ma haterz kinoma ambao hawapendi hii.keep being yourself.happy birthday.
ps..women quit the jealousy..lets embrace eachother..for real

Anonymous said...

WHATS GOING ON HERE DADA NURU..JAMANI KWELI BINADAMU TUNAZAMBI SANA,YA NINI KUMTUKANA MWEZENU HIVI,KAWAKOSEA NINI?HAMNA ALICHOWAKOSEA EEH,

Anonymous said...

wooooow,.. why so much hatred, it could have been nicer just to wish her a happy one.... at least she expresses her style, even if u dont like it, its hers.....I see a lot of Joan Rivers in here, guys go get your own Fashion Police programmes......
Nuru, have a happy, big, fat, birthday.. hope you live a long life and prosper, may God bless you richly... and keep up what you do, coz thats who you are... "you just do you" girl ....xoxoxox
much love.. muah

Anonymous said...

Happy bday Nuru!
I'm amazed at how your fellow "sisters" can go to an extent of abusing you for publishing your own pictures on your OWN personal blogg, I mean, hey girls, who's got class here?, why do you even read this blog, unless u r curious and interested..
U R literaly making a fool out of yourselves, with all the B.S.!!!!
I admire ur courage Nuru, and how you respond,personally, I would'nt bother to pay atention to these dunder heads....
Xx

Anonymous said...

FUCK kuolewa, who cares?.... Happy bday Nuru the Light!

NURU the light said...

ANON WA 7:23 HAHAHA UMENICHEKESHA SANA ETI ULINISHUSHUA LONNGTYM POLE LOVE ILA NAFURAHI KUWA UMEONA MWENYEWE WHATS GOING ON..,AHSANTE MAMII NASHUKURU..,
AND ALL YOU WHO COMMENTED BELOW THANK YOU FOR EXPERIENCING THE CHALLENGES THAT ONLY MAKES ME SO MUCH STRONGER..,AHSANTENI KWA KUNIPA BDAY WISHES.,MBARIKIWE

Anonymous said...

Nuru nadhani ngewapotezea tu mpenzi,hawakulazimishwa kuingia na kuangalia yanayowakwaza,mungu akubariki ufanikiwe zaidi na zaidi

Anonymous said...

Hivi nyie ma haters mnao mtusi mwenzenu mbona haihusu!?afu mnaonyesha chuki za wazi kabisa, na mnajulikana ni kina nani na wengine ni mabloger wenzake! acheni roho mbaya na chuki binafsi hata mseme nini Nuru kawazidi kwa kila kituuuuu eti ji sidiria si la kwake we inakuhusu nini? Roho mbaya haijengi na wala simtaji kusema itakunufaisha ki maisha, live your life and let her be Nuru the light cause she is. Eti anajipendekeza kwa macelebrities wakati ye mwenyewe ni celeb au ulitaka ajipendekeze kwako wewe kinuka mkojo? eti aolewe na mzungu, we kakwambia nani anashida ya kuolewa? uliambiwa anakosa muhogo au? na hata kama we unamuona ni mzee, wewe ni zee zima zaidi yake, kuolewa ni majaaliwa na pia its no a priority in life, na mtu huwezi kuzaa tu eti kisa umfurahishe mtu, we kama vipi zaa kama mbaazi yeye muache anamipango yake tofauti, muache mtoto wa mwanamke mwenzio ayaishi maisha yake kama atakavyo yeye na sio kama utakavyo wewe kuma mlegezo. she is high up there and your just very low beyond the ground. Kachambe ulale mziuuuuuuuuu

NURU MANENO YA HIZI KUMA MLEGEZO USIYASIKILIZE YOUR JUST TOO CLASSY TO RESPOND TO THAT SHIT, I HAVE ALL THE TIME IN THE WORLD TO ANSWER THEM.

Anonymous said...

KWA HIYO LISIDIRIA KUCHUNGULIA NJE NDIO FASHION EEH SIO KILA FASHION NI NZURI JAMANI HAIPENDEZI HATA KIDOGO ILA WEWE ULIYEMTUKANA MTOTO WA MWANAMKE MWENZIO HIVYO APO JUU CJAKUELEWA KABISA NWHAT KIND OF HATE IS THAT MY GOSH...


si uonyeshe lisidilia lako na wewe tulione! acha wivu utakuua utapata ugonjwa wa moyo bureeeee, Na huyo mdau alie mtukana huyo unae muita mtoto wa watu she deserves hayo matusi, kwani ye anavyomtukana Nuru unaona sawa, and your the same person ...paka shume wewe.....tafuta kazi ufanye

Anonymous said...

KAZI KUJIPENDEKEZA TUU KWA MACELEB W ABONGO, NENDA SHULE. ZUMBUKUKU WEWE. MAMA YAKO MSOMI,UFWATE MFANO SI KAZI KUBANDIKA TUU MIPICHA KUFAGILIA UPUMBAVU. GET A LIFE. BIATCHHHHHHHHHHH ficha vizuri hii comment. kenge wewe

Teheteheeeeeee Jelous is realy ugly.... kenge ni wewe na ukoo wako mzima...shule nemda wewe usokuwa na kazi your the one suppossed to get a life let Nuru be Nuru u will never reach her class bitter pussy ...Biatchhhhhhhhh mamako alokutoa tumboni

Anonymous said...

HOW OLD ARE YOU HOPE ITS YOUR 54 OR CORRECT ME IF AM WRONG

June 22, 2011 2:31 PM

actually your wrong , she is 200 yrs old...and you old bitchhhhhhh happy now????????? how old are you?? you thought you though she is the same age as you!54??????

isaackin said...

HAPPY BIRTHDAY NURU INGAWA NIMECHELEWA
NA POLE SANA KWA ZAWADI YA MATUSI ULIYOPATA,USIKONDE MANENO TU HAYO TUPA KULEEE

Anonymous said...

Teheteheeeeeee Jelous is realy ugly.... kenge ni wewe na ukoo wako mzima...shule nemda wewe usokuwa na kazi your the one suppossed to get a life let Nuru be Nuru u will never reach her class bitter pussy ...Biatchhhhhhhhh mamako alokutoa tumboniSHETANI WEE...

we malaya uloandika hapo juu,we kama una kazi ungejibu huu upumbavu. we na nuru wote mapimbi tuu,weka sura lako hapa tuone.utakuwa uko ka ZEZETA PIA. SHENZ TYPEEE. UNAJIPENDEKEZA KWA NURU MWENYEWE MCHOVU.HANA KAZI NDO MANA ANAISHI KWENYE BLOG. NA HII COMMENT BANA VIZURI. MALAYA WA MANZESE NYIE.

Anonymous said...

am surprcd wit u haters infact nuru is ma duu!!bpy blated bday

Anonymous said...

Hahahahhaahaahahhahaaaaaaa!!!!!.....Nuru you are blog is a real entertain,ent to me!!!....thanx for publishing all this crap!!!...laughter is a good medicine for stress!!!.....hahahahahahaaaaaaaaaaaa.....just one advise to you USIJIBISHANE NAO that's it!! unavyowajibu unawapa ATTENTION!!

Anonymous said...

jamani tunasubiria kuona picha za harusi za da devota....

Anonymous said...

we malaya uloandika hapo juu,we kama una kazi ungejibu huu upumbavu. we na nuru wote mapimbi tuu,weka sura lako hapa tuone.utakuwa uko ka ZEZETA PIA. SHENZ TYPEEE. UNAJIPENDEKEZA KWA NURU MWENYEWE MCHOVU.HANA KAZI NDO MANA ANAISHI KWENYE BLOG. NA HII COMMENT BANA VIZURI. MALAYA WA MANZESE NYIE.

Nishakwambia we ni Kenge tu, tena wewe na familia yako nzimaaa, Malaya ni wewe na mamako alokutoa Tumboni mwake maana we mwenyewe bustard ,ofcourse me sina kazi na ndo maana nitaendelea kukujibu huu upuuzi wako Am glad umeadmit kuwa unaandika upuuzi. Am so proud kujipendekeza kwa Nuru cause she is your super star and thats what you dont want to accept. Yaani hapo ulipo hujatiwa sikunyingi nyege zinakusumbua na hauna njemba ya kukufanya,maana umepanua miguu wee kwa kila mtu huku sweden sasa wamekwisha hawakutaki tena..... yaani umetombwa weee mpaka kuma yako imelegea mwanamume akikuingilia utazani anaingia baharini kuogelea, hadi babako ukampa.....duh sasa rage yako yote unataka uimalizia kwa Nuru kabinti ka watu wala hakanaga makuu maskini eti unakaita kapimbi, Mapimbi wote wako kwenye ukoo wenu hawana kazi kazi kuuza K, Huna jipya wewe ushaoza bora mie zezeta lkn bado ninautamu balaa.Sasa we Kuma mlegezo ulitaka nijipendekeze kwako???!!!! unanini cha ziada!? Elimu 0, Kazi hauna, Hata kuma nayo 0 maana ishachakaa kama barabara za sinza yaani umetumika sanaaaaaaaaaa Duh, Sasa nakwambia Umkome Miss Nuru the light kabisaaaaaa Muonage tuu humu kwenye blog yake umuache kama alivyo kamasi wewe....... najua hauna kazi nakushauri bure kuwa Kauze mkundu sasa maana kuma yako kwa sasa haina soko haina utamu wala mvuto ..... au na mkundu nao ushalegea??? Bwahahahahahahaaaaaaaaaa