Genuine Nordic Vodka

Genuine Nordic Vodka

Wednesday, October 27, 2010

I HAVE A TUMOR THAT NEEDS TO BE REMOVED!!

I RARELY TALK ABOUT MY PERSONAL LIFE BUT BY SHARING THIS I MAY SAVE A LIFE SO ANYBODY WHO HAS A LUMB IN YOUR BODY GO AND GET TESTED TO SEE IF ITS CANCER OR NOT..,

GO AND TEST YOURSELF FOR HIV OR SEXUAL TRANSMITTING DESEAS OR DO A FULLY BODY CHECK UP JUST TO SEE THAT YOU ARE OK..,
NAKUMBUKA NILIVYOKUWA NA MAREHEMU MONICA WHO DIED OF CANCER SHE TOLD ME USIPUUZIE NURU GO AND LET THE DOCTORS EXAMINE YOU AND BY THAT SENTENCE SHE SAVED MY LIFE..,I DONT KNOW THE OUTCOME BUT GOD IS WITH ME..,

32 comments:

Anonymous said...

Tuombe Mungu Inshaalla utakuwa mwenye afya njema. all the best sister.

Eva James said...

Pole sana Nuru...

Anonymous said...

Pole Nuru and may God protect u have faith!

Anonymous said...

ooh pole sana dada nuru..god is with you all the way..na shukuru mungu umefata ushauri wa marehemu,we just dont know ourself when u came in reality word,and we forget about our body,thanxss am on the way to,god bless u for sharing with us

nadz said...

Hello.. Dont worry, you are one super person, kind,smart, cute like a whole package, God is kind, you will be fine, nothing serious, my prayers are with you.. you will be good soon..love ya Girl..

Anonymous said...

hey Nuru,

pole sana. how is that and where is it? (maybe i dont know abt it)

Mungu atakusaidia dear...

pole sana.

Anonymous said...

Its a lump nuru wangu na pole sana mpz Mungu yuko nawewe

ruky said...

Pole darling. mungu akutangulie

agnes said...

pole nuru...Amini Mungu yu nawe.
everything will work out right.
May God bless you.

Anonymous said...

Nuru what got into you? you scare me sweet love. I hope you will recover soon. I need to see you again babay doll. Please have a quick recovery

Anonymous said...

I'm very sorry to hear your news, and wish you and your family strength during this period. Please don't be afraid hope, prayer every day& have faith God will heal you.We love you Nuru& you are in our prayers.Stay strong.One luv

Anonymous said...

I'm so sorry to hear about this..but always believe in our almighty ALLAH and you will be alright!
God be with you always.

Michelle said...

Pole Nuru! God is with you. <3

Anonymous said...

jamani wengine english is not reachable

nuru uwe unasema kwa kiswahili basi nasie tujajua kitu gani kinaendelea lump ndo kitu gan.nimeelewa tu ushauri tuchek afya zetu na marehem kwakwambia ila mengine not reachable nashanga tu watu wanatoa pole.lkwa ufupi my english poor.

plz hebu nisaidien wadau kasemaje(nipo siriaz) nuru nifafanulie

jokofu

Anonymous said...

we Jokofu umenivunja mbavu zangu uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiii maweeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!! Hm jamani blog zina mambo.

NURU POLE!!! Soma Isaya 41: 8-10. Yesu alisema tusiogope na Mungu akupe ujasiri, kwa imani utapona soon. Hakuna lisilowezekana.

Anonymous said...

may GOD be with you Nuru

Bazizane said...

YA LATWIF, YA RAHIM, YA KAREEM, YA ALLAH, YA JABBAR mpe moyo wa ujabar mja wako huyu katika kipindi hiki kigumu! aikubali hii hali na inshallah apate afya aendelee na maisha yake.
Pole sana baby Mungu ni mwema, kuumwa ni sehemu ya ibada, kwani uwa ni katika njia moja wapo ya kumfanya mja kumkumbuka Mola wake katika maombi.

Tuko pamoja nawe katika maombi na Inshallah utapata ufumbuzi na kuwa ok. Pole mama ni mitihani tu ya dunia, tunajua kila mama huwa na kipindi kigumu sana pale mwanaye anapokuwa mgonjwa.

kama ilivyowekwa ni lazima kufa kwa kila mja, basi hatuna budi kukubali maradhi pia, kwani yameletwa kwa ajili yetu waja.

Anonymous said...

is this really? jamani kila nikiangali picha zako siamini, kweli Mungu ni wa ajabu lakini ufalme wote ni wake, sisi ni wa kufuata amri basi. Pole sana dada

Anonymous said...

Pole sana Nuru, Mungu atakusaidia, u will be ok mamii

Anonymous said...

Sweetie Nuru pole. U will b fine. Mungu hatakuacha, bse ur so good. Unampenda kila mtu na hujisikii, Mungu anaona yote so trust him, hatakuacha. Cha muhumu ukumbuke kusali.

Love u mamiiiiiiii

Anonymous said...

mdau juu jokofu lump ni uvimbe ila hata kwa sasa kuna english to swahili dictionary online unaweza kuwa unagoogle
POLE SANA NURU MUNGU AKUTANGULIE

kage said...

am sorry 2 hear that iv got a lumb 2 and usually ignore it bt il go and c what it is............ thanx dear

Anonymous said...

dada hapo juu anamaanisha ana lump. Lump ni uvimbe au kama vile jipu, inaweza ukawa wakawaida au dalili ya type of cancer. Pole dada Nuru tutakuombea kwa Mungu isiwe kitu serious na upone haraka asante kwa kutujulisha habari na kutoa ushauri kwa wote

Anonymous said...

Aaaaw pole Nuru,uzuri ni kwamba umegundua mapema namuamini Mungu kila kitu kitaenda sawa wala usihofu dada.Tuko Pamoja sana.
Yusuph Mzimba

Anonymous said...

Pole Nuru Mungu akutangulie ktk matibabu

Anonymous said...

Heey Nuru,You will get through this just be positive.
Much love

Anonymous said...

Oooh!Pole mpenzi.Have faith&courage,you'll get through this.

msafir said...

oj,pole sana nuru,naamini utapona usijali.

Anonymous said...

mambo mengine si lazima kuyaanika kwenye glob kutafuta sympathy huh! peleka hii mambo huko kwenye wanafiki wa facebook peopleeeeeeeeeeeeee mmmmmhhh!!!

Anonymous said...

wewe hapo juu she didnt write it for sympathy, amesema anashauri watu waende for check up. And so what if its for sympathy? If it makes her feel better during this tough time let her seek and have all the sympathy in the world. wacha kuchukulia mambo sana kibogoyo wahed wewe. Nuru pole sana kwa yaliyokukuta I do bealive its a tough time but its gonna be perfect whatever the outcome. My prayers r with you.

tweety said...

KWELI WAJA WAZITO, YAANA WEWE ANONY NI STUPID KABISA!!!!!!! HUJALAZIMISHWA KUINGIA HUMU!!

Anonymous said...

Pole sana . We are praying for you!

- Bibi na wajukuu zake