Genuine Nordic Vodka

Genuine Nordic Vodka

Sunday, December 6, 2009

TUONANE...,

HI PEOPLE I JUST WANTED TO LET YOU KNOW THAT AM GOING TO BE A BIT BUSY SO I WONT BE ABLE TO UPLOAD THINGS LIKE YOU ARE USED TO LAKINI TUKO PAMOJAH..LOVE YOU ALL

14 comments:

Anonymous said...

FANYA KAZI DADA.
KILA LA KHERI.


disminder

Yasinta Ngonyani said...

Asante kwa taarifa kila la kheri kwa lolote ufanyalo. Upendo daima.

Anonymous said...

how cums shosti unakosea hadi bendera ya nchi yako....
ebu review apo kwenye neocounter thn utajua wat am talkin bout

Tina George said...

All the best hun in whatever your doing. Stay blessed and enjoy the festive season. xoxoxo

Anonymous said...

Duuuh Nuru da Light kuja Tz ndo ubuzz au maana tumekuona kwenye Party kwa Jideeeeee

Anonymous said...

mpedwa si useme tu umechukua holiday.

NURU the light said...

kwa wale mlonipa best wishes i thank u so muchhhhhhhhh..bendera ya tz sio mimi nnayerekebisha hilo swali sasa linachosha maana nimeshalijibu mara nyingi....,na cha ajabu ni nini kuonwa kwenye party ya jaydee my god.,vitu vyengine ni private sio lazma niseme kila kitu..,

Anonymous said...

Kila la heri hun,, dont mind them..its true u cant say everythin to the public, its gud to keep some things private..and i like u for that ..Tk Cr Love n have fun!

Anonymous said...

na cha ajabu ni nini kuonwa kwenye party ya jaydee my god.,vitu vyengine ni private sio lazma niseme kila kitu..,)Hahahhahahah acha jazba mtoto wa kike hilo twalijua kuwa unaogopa kupigwa kipapai soo usingesema uko buzz ungesema tuu nitakuwa Off Air Come Gal hatuoni ajabu kuwa ktk Party ya jideeeee

Sab said...

Nilifurahi kukuona Nuru wewe ni mcheshi na mzuri sana loh.Kila la kheri katika mapumziko

Anonymous said...

Nilisema, hakuna maisha mazuri kama ile kitu roho inapenda.

sasa akionekana kwa Jide imehusu nini? kila mtu ana uhuru na maisha yake.
KAZI NA DAWA BWANA, ASIPUMZIKE?

disminder.

Tina George said...

Very true hun, you enjoy yourself wherever you are and in whatever you do. xx

Anonymous said...

I love your blog and I miss the fashion updates.....Happy Holidays and Hope you come back soon.

NURU the light said...

ME TOO I MISS UPLOADING N GIVING YOU MORE FASHION KWAKWELI MY HEART ACHES,,,.MIMBEYA NI MIMBEYA TUU JAZBA KWENYE NINI LOL...,NA DISMINDER,SAB NA WENGINEO WOTE NILIOPATA KUWAONA ILE SIKU NILIFURAHI SANAA NA NAWASHUKURU SANA..MUCH LOVE